Labarai

Nintendo Switch OLED baya Yin Canje-canje ga Masu Gudanar da Joy-Con

Duk da batutuwan da suka shafi Joy-Con da ke addabar Canjin na yanzu don mafi kyawun ɓangaren rayuwar sa, Nintendo ba zai yi kowane canje-canje ga Joy-Cons akan Canja OLED ba. Labarin ya zo kai tsaye daga wani Tambayoyi a kan gidan yanar gizon Nintendo, wanda ke nuna tsarin zai yi aiki tare da masu kula da Joy-Con na yanzu a kasuwa.

musamman, Nintendo ya rubuta, "Masu kula da Joy-Con da aka haɗa tare da Nintendo Switch (samfurin OLED) iri ɗaya ne da masu sarrafawa a halin yanzu." Idan kun kasance ɗaya daga cikin dubunnan mutane a halin yanzu suna fama da al'amuran drifts, hakan ba shi da daɗi sosai. Kararraki akan Nintendo don matsalolin Joy-Con sune a dima a dozin kwanakin nan, kuma yana da ɗan mamaki don ganin babu wani abu da aka yi don magance kuskuren ƙira a cikin samfurin mai zuwa.

Hakanan an bayyana kwanan nan cewa Switch OLED zai yana da CPU iri ɗaya kamar yadda samfuran yanzu suke - ma'ana Hyrule Warriors: Zamanin Bala'i zai ci gaba da wahala fps faduwa lokacin da aikin ya ɗan ɗanɗana ga kayan aikin tsufa.

Yayin da Switch OLED ba zai ƙunshi sabon Joy-Cons ko CPU ba, yana alfahari da a zato sabon nuni. Allon OLED har yanzu yana rufewa a ƙudurin 1280 x 720, amma babu shakka wasanni za su yi kyau akan na'ura mai zuwa fiye da yadda suke yi akan allon LCD da aka samu a cikin Sauyawa da Canja Lite.

Ana sa ran Nintendo Switch OLED zai ƙaddamar a ranar 8 ga Oktoba kuma zai sayar da $349.99.

NEXT: Nintendo Switch OLED Trailer yana Nuna Kashe Sabon Pokemon Brilliant Diamond & Shining Lu'u-lu'u Gameplay

Original Mataki na ashirin da

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa