Labarai

Activision Blizzard ya Hayar Kamfanin Lauya Tare da Sunan Busting Union

Activision Blizzard yana cikin ruwan zafi yayin da masu ƙarfin hali ke magana game da yanayin wurin aiki. A wata wasika zuwa ga ma’aikatansa. Bobby Kotick, Shugaba na Activision Blizzard yayi iƙirarin zai yi duk abin da zai iya don "gina nau'in wurin aiki mai haɗaka wanda ke da mahimmanci don haɓaka ƙirƙira da zaburarwa." Duk da yake wannan na iya zama kamar kyakkyawan mataki na gaba, yana yin hakan ta hanyar yin aiki tare da fitaccen kamfanin lauya da aka sani da WilmerHale. Wannan kamfani na lauya yana da tarihin bazuwar ƙungiyoyi, kuma a halin yanzu yana aiki tare da Amazon don hana ma'aikatansa haɗin gwiwa. Ba lallai ba ne a faɗi, wannan zaɓin ya jawo ƙarin hankali ga yanayin.

Duk da yake ba zai yiwu a ce ko Activision Blizzard yana da gaskiya a cikin sha'awarsa don inganta wurin aiki ga ma'aikatansa, ba za a iya musun cewa, kamar kowace kasuwanci ba, abin da ya fi mayar da hankali shi ne kudi. Babban mai haɓakawa bai ɓata wani kuɗi ba wajen zabar wakilcin doka, kuma yana da wahala a raba sunan ƙungiyar WilmerHale daga ra'ayin Antivision Blizzard na kwanan nan.

GAME: Activision Blizzard Exec Maimaita Kararrakin 'Ba shi da Gaggawa kuma Mara Alhaki' a cikin Imel na Ciki

Masana'antar wasan bidiyo gabaɗaya ta shiga wuta kwanan nan don haɓaka yanayin aiki mara kyau. Tsakanin da'awar cin zarafin jima'i da yawa tsakanin manyan masu haɓaka wasan bidiyo da masu wallafawa, a tabbatacce annoba na cutarwa crunch al'adu, da sauran batutuwa, yawancin yan wasa suna jin kamar lokaci yayi don wani gagarumin gyara. Haɗin kai hanya ɗaya ce da ma'aikatan Activision Blizzard za su iya tabbatar da cewa za a ji muryar su, amma a zahiri kafa ƙungiyar yana ƙara wahala da wahala tare da kowane sabon ci gaba.

The ma'aikatan Activision Blizzard sun taru kuma ya ba da amsa ga wannan wasiƙar, kuma ko da yake bai ambaci sunan WilmerHale ba, ya lissafa wasu batutuwan da ba a magance su ba. Waɗannan sun haɗa da damuwa game da nuna gaskiya na biyan kuɗi kuma musamman kira don "zaɓin ma'aikata na ɓangare na uku don duba HR da sauran ayyukan kamfani." Waɗannan su ne ainihin nau'ikan abubuwan da WilmerHale zai iya taimaka wa Activision Blizzard yaƙar, amma da gaske babu faɗin menene ainihin tsare-tsaren Activision Blizzard.

Maganganun da Activision Blizzard ya raba ya sa ya zama kamar ana kawo WilmerHale don inganta HR a cikin kamfanin da kuma samar da ma'aikata mafi kyawun albarkatun don magance matsalolin. Idan wannan ya ƙare, zai zama babban ci gaba ga ma'aikata. An ba da kashe zargin da ake yi wa Activision Blizzard da sauran batutuwa, yana da wuyar fahimtar cewa duka ma'aikata da masu kallo na iya ɗan gaji, ko da yake. Ko ta yaya, wannan yaƙin bai ƙare ba, kuma ƙofar WilmerHale tabbas zai haɗu da abubuwa.

KARA: Daruruwan ma'aikatan Activision Blizzard sun sanya hannu kan wasiƙar sukar martani ga ƙarar wariya.

Original Mataki na ashirin da

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa