Labarai

Avatar: Gaban Pandora "Zasu Bayyana tare da Binciken Ray"

Ubisoft Massive sun bayyana a sarari cewa tare da wasan buɗe ido na duniya mai zuwa Avatar: Iyakokin Pandora, suna neman yin amfani da kayan aikin PS5 da Xbox Series X/S don isar da gwaninta mai ban sha'awa, kuma idan aka yi la'akari da abubuwan da suke ƙoƙarin cimmawa, sun ba zai iya sanya wasan yayi aiki akan PS4 da Xbox One ba. Ɗaya daga cikin abubuwan da wasan zai yi a matakin gani shine sadaukar da kansa don gano ray gaba ɗaya.

Yin magana tare da rukunin yanar gizon Jamus Wasannin Wasanni, Daraktan fasaha na shirye-shirye Nikolay Stefanov ya ce Avatar: Iyakokin Pandora da gaske zai sa binciken ray ya zama tilas, ta yadda a kowane dandali ana iya kunna wasan, koyaushe zai kasance da gano ray. "Avatar zai zama taken da zai bayyana ne kawai tare da gano ray, "in ji Stefanov, kafin ya kara da cewa masu haɓakawa kuma suna ɗaukar matakan tabbatar da cewa inganci da aikin wasan suna "mai daidaitawa" dangane da kayan aikin da yake gudana.

Kuma idan kuna wasa da shi akan PC ɗin da ba shi da katin da zai iya gano tushen ray ɗin hardware fa? A waɗancan lokuta, a maimakon haka wasan zai koma ga hanyar gano hasken hasken software. Duk da yake Stefanov bai shiga cikin yadda ainihin bayanan wasan kwaikwayon za su kasance a cikin waɗancan lokuta ba, ya ce ƙididdige ƙididdiga na ray na software a wasan "abin mamaki ne."

Avatar: Iyakokin Pandora zai fito a shekara mai zuwa don PS5, Xbox Series X/S, PC, da Stadia.

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa