Xbox

Sanarwa ta Cyberpunk 2077 DLC An Ba da Rahoto An jinkirta zuwa Bayan Kaddamar

Cyberpunk 2077

CD Projekt Red sun ba da rahoton sun gaya wa masu saka hannun jari sanarwar Cyberpunk 2077An jinkirta DLC zuwa bayan ƙaddamar da wasan.

Wasanni na Wasannin Wasanni rahoton cewa a lokacin da suka samu kwata na uku da suka kira a ranar 25 ga Nuwamba, an tambayi shugaban CD Projekt Red da kuma Shugaba Adam Kiciński lokacin da za su sanar da fara sayar da fasfo na wasan.

Kiciński ya amsa "Tsarin farko shine mu yi shi kafin a sake shi, amma bayan jinkirin kwanan nan, mun yanke shawarar jira a saki don samar da 'yan wasa game da wasan sannan kuma mu fara magana game da ayyukan gaba. Don haka, bayan an sake shi.”

Wasan ya kasance sanar baya a 2014, kuma ya gani biyu jinkiri daga farkon ranar saki Afrilu 16, 2020. Waɗannan jinkirin sun kasance godiya a wani ɓangare na cutar ta coronavirus.

An sanar da jinkirta wasan na uku kuma na karshe Disamba 10th. Dalilin haka shi ne CD Projekt Red Co-kafa Marcin Iwinski da Shugaban Studio Adam Badowski a matsayin "rashin ƙididdigewa"Lokacin da aka kashe don inganta wasan ta hanyar facin Day 0. Bugu da ƙari, batutuwa sun taso daga shirya wasan don dandamali da yawa yayin aiki daga gida.

DLC ya kasance a baya ya ruwaito za a sanar da bayyana nan ba da jimawa ba; dangane da akalla 5 ga Satumba. A lokacin Kiciński kuma ya ce wasan zai sami DLC kyauta kama Witcher 3: Farauta daji, wanda ke da fadada biyu da fakitin DLC 16.

Sauran abubuwan bayan fitowar za su haɗa da na wasan multiplayer, wanda CD Projekt Red ya yi fahariya da yawa sau da yawa don ya zama kyauta daga microtransaction. Kiciński ya bayyana cewa zai raba ƙarin bayani game da masu wasa da yawa a cikin Q1 2021. Ya kuma jaddada ƙwararrun masu wasan za su kasance daidai da sakin AAA na kansa.

“Sarrafa ce ta keɓancewa daban, babban samarwa, kuma muna tsarawa - muna tunaninsa a matsayin samfuri mai zaman kansa. A bayyane yake, ba shi kaɗai ba ne kamar yadda ya fito daga sararin samaniyar Cyberpunk kuma yana da alaƙa sosai da manufar Cyberpunk mai ɗan wasa ɗaya.

Wani samarwa ne mai zaman kansa kuma [wani] ungiyar mutane masu zaman kansu suna aiki akan sa…. Na ce tuni ba mu mai da hankali ba a yanzu kan yin magana da yawa game da sauran samfuran nan gaba, samfuran da za a fitar bayan Cyberpunk. Don haka da fatan za a kasance tare da mu a farkon kwata na shekara mai zuwa lokacin da muke shirin raba wasu sabuntawar dabarun. Kuma na yi imanin Cyberpunk multiplayer zai yiwu. "

Kuna iya samun cikakken rundown (via Yãjũja) a ƙasa.

Cyberpunk 2077 buɗaɗɗen duniya ne, labarin ban sha'awa da aka saita a cikin Night City, megalopolis mai sha'awar iko, kyakyawa da gyaran jiki. Kuna wasa azaman V, haramtaccen ɗan amshin shata wanda ke zuwa bayan wani nau'in shuka iri ɗaya wanda shine mabuɗin rashin mutuwa. Kuna iya keɓance kayan aikin ku na yanar gizo, gwaninta da playstyle, kuma bincika babban birni inda zaɓin da kuka yi ke tsara labarin da duniyar da ke kewaye da ku.

WASA A MATSAYIN SARKIN SARKI

Kasance cyberpunk, ɗan haya na birni sanye yake da kayan haɓaka cybernetic kuma gina almara a kan titunan Night City.

LIVE A BIRNIN GABA

Shiga babbar duniyar buɗewa ta Night City, wurin da ke saita sabbin ƙa'idodi dangane da abubuwan gani, ƙwarewa da zurfi.

SACE TUSHEN DAKE BAYARWA RAI MADAWWAMI

Jobauki aiki mafi haɗari na rayuwar ku kuma ku bi abin ƙirar samfuri wanda shine mabuɗin rashin mutuwa.

Cyberpunk 2077 yana ƙaddamar da Disamba 10th akan Windows PC (ta almara Games, Yãjũja, Da kuma Sauna), PlayStation 4, PlayStation 5, Xbox One, Xbox Series X, da Google Stadia.

Hotuna: Yãjũja

Original Mataki na ashirin da

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa