NAZARI

Cyberpunk 2077 mummunan wasa ne kuma bai cancanci mabiyi ba - Feature na Karatu

Cyberpunk 2077 Keanu Reeves hoton allo
Cyberpunk 2077 - za a sami wani (hoton: CD Projekt)

Mai karatu ya fusata cewa an manta da matsalolin ƙaddamar da Cyberpunk 2077 kuma yana jin cewa CD Projekt bai kamata a gafarta musu kurakurai ba.

Mutane da yawa sun damu a Sony da wasu ba su sanar da sababbin wasanni a wannan lokacin rani ba, amma da alama CD Projekt suna yin abin da suke so don gwadawa da gyara shi. A ranar Laraba suka ya sanar da sabbin wasanni shida, hudu daga cikinsu suna yin kansu. Zasu ɗauki ɗan lokaci kafin su fito, amma suna son yin uku The Witcher wasanni a cikin shekaru shida wanda da alama ba su da isasshen lokacin yin ɗaya a cikin al'amuran yau da kullun.

Wannan, ba shakka, ba da daɗewa ba bayan sun ce ba za su ƙara yin wasannin The Witcher kwata-kwata ba, waƙar da ta canza da sauri da zaran Cyberpunk 2077 ta sha wahala. mummunan ƙaddamarwa ba dole ba. Kafin fitowar ta zan ce CD Projekt sun kasance ɗaya daga cikin mafi aminci, kuma suna son masu haɓakawa a kusa, godiya ga babban ingancin The Witcher 3 da kuma halin gaba ɗaya na kamfanin - musamman tare da abubuwa kamar DLC kyauta.

Sai ya bayyana a fili cewa duk ruɗi ne. Na tabbata masu haɓaka ƙananan matakan duk suna da kyau sosai kuma suna da sha'awar, amma mutanen da ke da alhakin sun san ainihin abin da suke yi lokacin da suka bari a saki Cyberpunk 2077 akan consoles kuma sun gamsu cewa mutane za su yi birgima kawai su karɓa. Kuma ba su yi kuskure da gaske ba.

A bayyane yake cewa CD Projekt ya kusan shiga cikin godiya ga Cyberpunk 2077 - masu saka hannun jarin nasu sun kai kara a wani lokaci! - amma ko ta yaya sun yi magana da kansu daga ciki, ba shakka ta hanyar zazzage sabbin wasannin da suka sanar a bainar jama'a, gami da ci gaba zuwa Cyberpunk 2077.

Akwai batutuwa guda biyu a nan kuma yayin da ɗaya ya kasance mai ma'ana ban yarda da ɗayan ba. A ganina Cyberpunk 2077 mummunan wasa ne. Yana da manyan zane-zane, babban buɗe duniya, kuma a fili akwai buri da yawa a cikin zaɓuɓɓukan da ba na layi ba da kuma keɓancewa amma na sami cikakkiyar ƙwarewar wasa gabaɗaya.

Wasan yana da sautin rashin jin daɗi a gare shi, wanda ya sa duk abin ya kasance kamar samari ne masu fushi suka rubuta shi. Labarin ba shi da daidaituwa kuma ba shi da ma'ana ta gaske a cikin mahallin (ta yaya za ku sami ƙayyadaddun lokaci na gaggawa kuma a lokaci guda ƙarfafa ɗan wasan ya yi mamaki a kusa da rashin manufa, yin tambayoyi na gefe?). Babu ɗaya daga cikin haruffan da ake so ko ma mai ban sha'awa musamman, tare da wasan yana da matakin rashin tsoro wanda ya sa Warhammer ya zama kamar Ketare Dabbobi.

A ƙarƙashinsa duka wasan kwaikwayo ma na yau da kullun ne, ba tare da fasali na asali da matsakaicin fama da tuƙi mara kyau ba. Zaɓuɓɓukan tattaunawa waɗanda suka yi kama da ban sha'awa yayin samfoti yawanci suna yin ɗan bambanci ga kowane abu kuma har ma duniyar wasan ta ƙare ta zama ƙanƙanta fiye da yadda kuke tunani da farko.

Cyberpunk 2077 na iya zama kyakkyawan misali na wasan kasancewa ƙasa da jimlar sassan sa kuma ba zan yi sha'awar ci gaba ba kwata-kwata. Amma ba wannan ne ya sa na ji bacin rai da tunanin faruwar hakan ba.

Idan za a sami layin azurfa zuwa ƙaddamar da Cyberpunk 2077 zai tsoratar da sauran masu wallafawa daga ra'ayin fitar da wasannin da ba a gama ba. Wani abu da, na 'yan watanni a farkon 2021, ya yi kama da zai faru. Amma a karshen shekara komai ya dawo daidai, kuma babu abin da ya yi aiki yadda ya kamata ba tare da aƙalla kwana ɗaya ba.

Yanzu da Cyberpunk 2077 ta sami cikakkiyar fansa (godiya mafi yawa ga zane mai ban dariya na Netflix, maimakon wasan da kanta) darasin da CD Projekt da kowane mawallafi za su koya shi ne cewa ba shi da la'akari da yanayin da wasa ya fara a ciki ko tsawon lokacin da zai yi. yana ɗauka don gyarawa, har yanzu yana iya ƙarasa sayar da kwafin miliyan 20. Don haka wa ya damu ko yana aiki da farko? A fili ba abokan ciniki ba.

Ba mu hukunta CD Projekt ba saboda halayensu, maimakon haka mun ƙarfafa shi. Na fara da cewa Cyberpunk 2007 bai cancanci wani mabiyi ba amma watakila gaskiyar ita ce, a ma'anar cewa gazawarmu na rike kamfani don yin la'akari da gazawarsa ya haifar da ainihin abin da muka cancanci duka.

Daga mai karatu Gency

 

Original Mataki na ashirin da

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa