Labarai

Danganronpa Decadence na iya zama Kyakkyawan Abincin Abinci ga Mutum 6

The Persona jerin alama suna ci gaba da girma a cikin shahara tun lokacin da aka saki Persona 5 a cikin 2017. Tun daga wannan lokacin, wasan ya sami dintsi na spinoffs a cikin nau'i na wasanni kamar Persona 5 Royal da kuma Persona 5 Yan wasa. Jin dadin wasa na gaba a cikin jerin, Persona 6, ya kasance yana girma tare da kowane sabon jita-jita game da ci gabanta. Abin takaici, wasan ba zai iya fitowa nan ba da dadewa ba, saboda har yanzu ba a samu wani jami'i ba sanar da cewa Persona 6 yana cikin ci gaba. Bayan kammala Persona 5 da yawa spinoffs, magoya baya sun kasance suna neman sabbin wasannin da za su yi kama da su Persona 5, kuma kada su duba fiye da haka Danganronpa Decadence.

Duk da cewa bai fito ba tukuna, Danganronpa Decadence tarin lakabi ne guda huɗu da aka sake gyarawa waɗanda zasu dace da masu sha'awar Persona 5 wadanda ke jiran wasan mainline na gaba ya fito. Duk da yake ba su da cikakkiyar matches, kamar yadda Persona jerin su RPGs da Danganronpa ba ya ƙunshi wasu injinan wasan kwaikwayo irin wannan, wasanni ne da ake ganin ana haɗa su akai-akai. Kamar yadda Danganronpa Decadence Tarin ne, da alama zai iya riƙewa Persona hankalin magoya baya na ɗan lokaci kaɗan yayin da suke jira Persona 6 isa.

GAME: 10 Mafi kyawun Littattafan Kayayyakin Kayayyakin Shekaru Na Goma, Wanda Aka Rarraba

Kamar yadda aka ambata a sama, jerin biyun ba su da komai na gama gari, amma da alama suna duba akwatuna iri ɗaya ta fuskar haruffa da sautin. The Danganronpa jerin yana bin 'yan makarantar sakandare yayin da ake tilasta musu shiga wani wasa mai kisa. Lokacin da aka kashe wani, ya rage ga mai kunnawa ya gwada da gano wanda ya yi ta hanyar gwaji da yawa. Wasan galibi ana ba da labarinsa a cikin tsarin novel na gani, mai kama da na Personalabarin. Akwai karatu da yawa a cikin wasannin biyu har sau da yawa su biyun suna sa ɗan wasan ya ji kamar yana karanta mangas wanda kowane wasa ya yi wahayi zuwa gare shi.

Duk da yake basu da abubuwa masu kama da makirci akan matakin saman, duka jerin wasan suna da mai kunnawa ya mallaki babban sakandare wanda ke haɓaka alaƙa da alaƙa da waɗanda ke kewaye da su. Bugu da ƙari, duka wasannin biyu suna da abubuwan kwaikwayo na soyayya da aka haɗa a cikinsu don waɗanda ke neman yaji daɗin komawar su makarantar sakandare tare da ɗan soyayya. Saboda wannan, da yawa daga cikin haruffa a duk manyan layi uku Danganronpa games jin kyawawan kama da waɗanda ke cikin Persona jerin. Suna da abubuwa da yawa iri ɗaya tunda duk ƴan makarantar sakandare ne aka saka su cikin halin hauka na rayuwa ko mutuwa.

Sirrin da ke tattare da kashe-kashen da ke faruwa a lokacin Danganronpa jerin suna jin kama da asirai da yawa waɗanda 'yan wasa ke buƙatar shiga ƙasan ciki Persona. kamar yadda P5 shi ne duk game da canza zukatan manya marasa zuciya, manyan masu adawa da wasannin sau da yawa suna da kyawawan kamanceceniya da masu kisan kai. Danganronpa. Sanya kowane kisa a gaban kotu Danganronpa ji kamar fassarar daban-daban abin da barayin fatalwa ke yi Persona 5 yayin da su biyun suka yi musayar furci mai ban mamaki da lokuta masu haɗari.

Ɗaya daga cikin abubuwan da ke tabbatar da kamanceceniya tsakanin silsilolin biyu shine kasancewar su duka suna musayar salon gani mai haske. Persona 5's duk-fita harin ji daidai a gida kusa Danganronpa's counterroom counters da kowane wasa da ke dubawa da alama yana yaba wa ɗayan. Ga magoya bayan da aka zana zuwa Persona 5 saboda salon sa na gani na musamman, amma suna fuskantar matsala wajen gano wasu wasannin da ke kawo matakin "oomph," Danganronpa shine mataki na gaba bayyananne. Gabaɗaya, duka lakabin suna jin ɗan ɗanɗano kamar suna tattaunawa da juna dangane da yadda suke ji, amma kuma sun bambanta sosai ta fuskar wasan kwaikwayo.

Danganronpa Decadence yana fitowa a ranar 3 ga Disamba don Nintendo Switch.

KARA: JRPGs da Sauran Wasannin da za a Yi Idan Kuna Son Mutum

Original Mataki na ashirin da

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa