Labarai

Fantasy na ƙarshe 14 shine Karɓar Faɗin Sabar; Ci gaba da Tallan Dijital 25 ga Janairu

Final Fantasy 14 Endwalker

Square Enix yana da babban shekara tare da sakin sabon haɓaka don Fantasy na ƙarshe 14, kira Mai tafiya. Duk da haka, abin da studio da kuma Final Fantasy 14 ƙungiyar ba ta la'akari da kwanciyar hankali na uwar garken da lokutan jerin gwano a cikin haɓakar sabon haɓakawa. Lamarin ya tsananta har Square Enix ya kamata dakatar da siyar da sabbin kwafin wasan na ɗan lokaci na dijital.

Da kyau, da alama ƙungiyar a ƙarshe tana da wasu labarai don magance duka kwanciyar hankali na uwar garken da ci gaba da tallace-tallace don wasan. A cikin a post sanya a kan official website of Fantasy na ƙarshe 14, Naoki Yoshida, darekta kuma mai shirya wasan, ya magance matsalar. Ya fara shi ta hanyar godiya ga playerbase don ci gaba da goyon baya kuma ya yarda da batutuwan da suka shiga cikin wasan tare da sakin wasan. Warshe mai tafiya fadada. Batutuwan da ke cikinsa suna da girma sosai, don haka yana da kyau a karanta post ɗin gaba ɗaya don ƙarin bayyani.

Ɗaya daga cikin maɓalli da ke cirewa daga gidan shine gabatarwar sabuwar uwar garken Oceania don wasan. Yoshida ya ce uwar garken tana cikin shirin na ɗan lokaci kuma suna buɗe ta makonni biyu kafin shirin. Sabar za ta zo kan layi a ranar 25 ga Janairu, 2022, kuma za ta zo tare da duniyoyi biyar, idan aka kwatanta da duniyoyi uku da aka tsara tun farko. Bugu da ƙari, don ƙarfafa canja wurin halaye zuwa sabbin duniyoyi akan sabar Oceania, ƙungiyar za ta yi watsi da kuɗin canja wuri na ɗan lokaci.

Bugu da ƙari, tallace-tallace na dijital na wasan zai sake dawowa daga Janairu 25, 2022, da karfe 5:00 na yamma (JST) - duk da haka, Yoshida ya ambata cewa idan har yanzu sabobin suna fuskantar matsanancin cunkoso, za su sake dakatar da tallace-tallacen dijital. har sai an warware matsalar.

Baya ga abubuwan da ke sama, an tsara cibiyoyin bayanan Amurka da na Turai don karɓar faɗaɗawa don ci gaba da ƙwarewar kan layi. Dukansu cibiyoyin bayanan za su sami fadada su a cikin matakai biyu. Sabis na Amurka za su karɓi faɗaɗawar cibiyar bayanai ta farko a cikin Agusta 2022, biyo na biyu a bazara ko bazara na 2023. Ga cibiyar bayanan Turai, an ƙaddamar da faɗaɗa ta farko a Yuli 2022, biyo na biyu a cikin bazara. na 2023.

Naoki Yoshida ya ƙare post ɗin ta hanyar ba da uzuri ga filin wasa don jinkirin faɗaɗa uwar garken, yana ambaton ƙarancin semiconductor na duniya a matsayin babban dalili. Ya kuma ambaci cewa ƙungiyar a halin yanzu tana aiki tuƙuru a kan gyare-gyaren aiki, sabon abun ciki don jerin faci na 6.x, da kuma shirin haɓakawa na gaba (tare da facin 7.0). Ya rufe wasikar ta hanyar ambaton cewa kungiyar ta shirya wasu sabbin sanarwa masu ban sha'awa a cikin Fabrairu, tare da gode wa 'yan wasan don ci gaba da goyon baya.

Da fatan, canje-canjen da ke sama suna taimakawa wajen daidaita abubuwan ci gaba da cunkoson uwar garken da wasan ke fuskanta.

Original Mataki na ashirin da

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

duba Har ila yau
Close
Komawa zuwa maɓallin kewayawa