Labarai

Tsohon BioShock devs suna yin wasan Kudancin Park

Wani sabon Kudancin Park wasan bidiyo yana kama hanya daga tsoffin masu haɓaka BioShock.

An bayyana a cikin tallan aiki ta indie developer Question, the studio's neman a mai tsara matakin jagora don ba da gudummawa ga "sabon wasan bidiyo da aka saita a duniyar Kudancin Park". Yayin da aka ba da ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai kuma wasan ya ci gaba da kasancewa ba a bayyana sunansa ba, aikin da aka buga ya ambaci 'yan takarar dole ne su sami gogewa tare da "tsarin matakan ƙwararru", kuma za su ba da gudummawa ga ƙirƙirar "matakan choc cike da lokuta masu ban sha'awa da kuma zaɓin dabara masu ban sha'awa".

Tambaya sanannen ɗakin studio ne, amma gidan yanar gizon sa ya lura cewa ya haɗa da tsoffin masu haɓakawa BioShock jerin, ƙasƙanta, da Barawo: Mutuwar Shadows, da kuma waɗanda suka yi aiki a kan Obsidian's 2014 South Park RPG, The Stick of Truth, da Ubisoft's 2017 bi-up Fractured But Whole.

Duka abokan haɗin gwiwa, Stephen Alexander da Jordan Thomas, a baya sun ba da gudummawa ga BioShock da BioShock Infinite, tare da Thomas kuma yana aiki a matsayin darektan kirkire-kirkire a 2K Marin yayin haɓakar sitiriyo na BioShock 2.

Rubutun yana nuna wasan zai zo zuwa ga Xbox Series X, Xbox One, PS5, PS4, da PC, kuma ya ambaci za a gina shi a cikin injin Unreal 4.

An fi sanin tambaya don sakin The Magic Circle a cikin 2015, mai salo mai ban dariya mai ban dariya, wasan mutum na farko wanda ya sa ku cikin duniyar fantasy da ba ta ƙare ba wacce ta makale cikin jahannama. Kwanan nan, ya haɓaka wasan ban tsoro na haɗin gwiwa The Blackout Club, wanda ke ba ku da abokan ku bincika mugayen abubuwan da suka faru na garin bayan ruwa.

Analysis: sim immersive na Kudancin Park?

Cartman daga Kudancin Park zaune a kujera tare da Oculus Quest a kunne
(Credit Image: ViacomCBS)

Ba kamar yawancin wasannin bidiyo masu lasisi ba, Kudancin Park ta sami babban nasara tare da daidaitawar wasanta. Obsidian's RPG, The Stick of Truth, an karɓi shi da kyau don ba wai kawai ɗaukar alamar kasuwanci ta gidan talabijin ɗin ba, amma an lulluɓe shi da kyau a cikin ingantaccen tsarin yaƙi da ɓangarori na bincike.

Wannan taken daga Tambaya yana da abubuwa da yawa don rayuwa har zuwa, to, ko da yake baiwar da ke cikin ɗakin studio ta sanya shi kan kyakkyawan tushe. Yana iya zama da yawa da yawa don tsammanin ƙungiyar za ta haɗu da BioShock, Rashin Girmamawa da ƙwarewar ɓarawo don ƙirƙirar sim ɗin immersive na Kudancin Park (kuma mai yiwuwa ma wani tunani ne mai ban mamaki), amma sunan yana faɗuwa shi kaɗai. Wasannin Kudancin Park na Obsidian sun yi kyau sosai saboda kwarewar ƙungiyar a bayansu. Hakanan zai iya faruwa a nan.

Duk da haka, wasan kuma yana nuna alamun farko na lasisi. Don farawa, zai zama wasan farko na Kudancin Park don fitarwa akan tsarar wasan bidiyo na yanzu. Karshe Amma Gabaɗaya, babban saki na ƙarshe wanda yayi amfani da lasisin, ya fito shekaru da yawa kafin PS5 da kuma Xbox Series X/S buga kasuwa. Amma kuma shine wasan bidiyo na farko na Kudancin Park da ƙaramin ɗakin studio indie ya haɓaka. Har ya zuwa yanzu, an ƙirƙiri gyare-gyaren wasan sa ta, ko tare da haɗin gwiwa tare da, manyan masu haɓakawa.

Original Mataki na ashirin da

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa