Xbox

Fatalwar Jagoran Tsushima - Yadda ake Nemo Kayayyaki da Buɗe Duk Saitunan Armor

fatalwar tsushima

Jin Sakai tabbataccen ma'aikaci ne mai rugujewa a cikin Ghost of Tsushima. Koyaya, idan kuna son tsayawa damar cin nasara akan Mongols - ko kawai ku tsira fiye da ƴan hits - kuna son haɓaka makamai da sulke. Za ku fara buƙatar nemo kayan daban-daban don yin hakan.

Yadda Ake Nemo Kayayyaki?

Menene waɗannan kayan kuma a ina za ku iya samun su? Bari mu karya kowannensu anan. Hakanan yana da mahimmanci a lura cewa ana iya tattara kayan yayin da suke kan doki, yana sa tsarin ya fi sauri.

  • Kayayyakin - Ana samun su a duk faɗin duniya a wurare kamar sansani, gidaje da abin da ba haka ba. Hakanan ya sauko daga abokan gaba da suka ci nasara. Ana amfani dashi don haɓaka kowane nau'in kayan aiki da siyan wasu kayan daga Trappers.
  • Bamboo – An samo shi a wurare da bishiyar gora don haka a kula da dazuzzukan Yagata da Kashine. Ana amfani dashi don haɓaka Half Bow.
  • Yew Wood - Ana iya samuwa a cikin gandun daji, yawanci yana kwance a ƙasa, amma zaka iya samun su a Shinto Shrines. An yi amfani da shi don haɓaka manyan makamai.
  • Wax Wood - Hakanan ana amfani dashi don haɓaka manyan makamai. An samo shi a wuraren ibada.
  • Furen - Ana amfani da su don buɗe rini don sulke da makamai. An samo shi cikin wurare daban-daban.
  • Fata - Ana amfani dashi don haɓaka saitin sulke. An ba da shi azaman lada don kammala tambayoyin gefe daban-daban (tare da abubuwan da aka bayar da aka jera). Hakanan ana samun su a cikin tanti na abokan gaba. Ana iya siya daga Trappers tare da kayayyaki.
  • Lilin - Haɓaka kayan aiki daban-daban. Ana iya samuwa a cikin gidaje da sansanonin abokan gaba amma kuma an ba da su azaman lada don kammala tambayoyin gefe.
  • Siliki - Lokacin da aka haɓaka saitin sulke gaba ɗaya, haɓakawa na ƙarshe zai buƙaci siliki. Ana iya samuwa daga Trappers tare da Kayayyaki amma kuma ana samun su ta hanyar kammala takamaiman tambayoyin gefe. Gwada kammala duk Tatsuniyoyi na Sensei Ishikawa da Lady Masako. Bayan kammala kashi na farko, wasu sassa na gaba zasu ba da Siliki a matsayin lada.
  • Predator Hide - Kashe namun daji don samun su. Yana haɓaka jakar don ƙarin iya ɗauka.
  • Iron - Ana amfani dashi don haɓaka katana Jin da tanto. Ana iya samunsa a Wuraren Ƙarfi na abokan gaba da ƙananan wuraren waje. Hakanan ana iya siya daga Trappers don Kayayyaki kuma azaman lada daga wasu tambayoyin.
  • Karfe - Ana amfani dashi don haɓaka katana da tanto. Wani lokaci ana samunsa a cikin ƙirji a cikin Ma'auni (yawanci a cikin tantuna) amma kuma a matsayin lada don 'yantar da gonakin abokan gaba da wasu wuraren da aka fitar. Hakanan ana iya siyan shi daga Trappers tare da Kayayyaki.
  • Zinariya - Ana amfani da shi don ƴan haɓakawa na ƙarshe akan katana da tanto. Kyauta don 'yantar da Ƙarfin Ƙarfin abokan gaba amma kuma ana iya siyan su daga Trappers tare da Kayayyaki.

Don ƙarin cikakkun bayanai kan noma Iron, Karfe da Zinariya tare da buƙatun haɓaka makamai, duba jagorar mu nan.

Duk Saitunan Armor

Akwai nau'ikan sulke da yawa don ganowa, kowannensu yana ba da fa'idodi daban-daban. Ga abin da suke yi da yadda za a buše su.

  • Karyayye Armor - Saitin sulke na farawa. Ba shi da fa'ida kuma ya kamata a jefar da shi da wuri-wuri.
  • Tufafin matafiyi – Kammala sashin koyarwa don buɗe wannan kayan. Yana ba da izinin bin diddigin kayan tarihi tare da iska mai jagora (tare da mai sarrafa yana girgiza tsakanin mita 30 na ɗaya). Yin balaguro kuma zai share ƙarin Fog na Yaƙi kashi 10 akan taswirar duniya, wanda hakan ya zama cikakke don bincike.
  • Ronin Attire - Cika Labarin "Jini akan Ciyawa" don samun wannan. Yana haɓaka lalacewar melee da kashi 15 yayin da rage saurin gano abokan gaba da kashi 10. Hakanan, lokacin barin ciyawa na pampas yayin da kuke tsugune, abokan gaba za su ɗauki ƙarin lokaci don gano ku
  • Samurai Clan Armor - Cikakken "Tale of Lady Masako" don buɗe wannan. Kyakkyawan manufa ce ta gaba ɗaya da aka saita don fama wanda ke rage duk lalacewa ta matsakaicin adadin kuma yana dawo da 15 bisa dari Resolve akan lalacewa. Yana ba da matsakaicin haɓaka zuwa max lafiya.
  • Makamin Tadayori - Wanda aka samu ta hanyar kammala "Labaran Tadayori" Tatsuniya. Saitin mai da hankali kan Archer wanda ke dawo da kashi 25 na Mitar Tattaunawa akan kai. Hakanan yana ƙara jimlar lokacin tattarawa da daƙiƙa ɗaya. An kuma karu da bugun kibiya da saurin sakewa da kashi 15 cikin ɗari.
  • Sakai Clan Armor - An samu ta hanyar kammala "Fatalwa daga Tsohon" Tale lokacin isa Toyotama. Yana ba da matsakaicin haɓaka zuwa lalacewa da ɓarna. Hakanan yana haɓaka ƙwarewar Standoff Streak ɗinku ɗaya tare da damar kashi 10 don tsoratar da abokan gaba bayan cin nasarar Standoff.
  • Makamin Gosaku - Cikakkun Tale "Gosaku mara Karya" don buɗe wannan. Yana ba da matsakaicin haɓaka ga lafiya da lalacewar Stagger. Kashe maƙiyan da ba su da ƙarfi kuma zai dawo da kashi 10 na lafiya.
  • Kensei Armor - Saitin sulke mai da hankali kan fatalwa wanda za'a iya samu daga kammala "The Six Blades of Kojiro" Tale Tale. Yana Haɓaka Riba da lalacewar Makamin Fatalwa da kashi 15 cikin ɗari. Idan kun bugi maƙiyi da Makamin Fatalwa, to za su magance ƙarancin lalacewa kashi 25 kuma za su ɗauki ƙarin kashi 25 cikin ɗari.
  • Fatalwar Armor - The firste Ghost sulke saita samu ta hanyar kammala "Daga Duhu" a cikin Dokar 2. Kashe abokan gaba yana da kashi 15 cikin dari na damar tsoratar da abokan gaba na kusa. Hakanan ana rage saurin ganowa da kashi 20 kuma ana rage kashe-kashen da ake buƙata don shigar da Ghost Stance da ɗaya.
  • Makaman Kwamandan Mongol - Kammala Tale "Fit for the Khan" wanda ke bayyana lokacin da aka kai Kamiagata a cikin Dokar 3. Wannan sulke yana ba da wasu fa'idodi don zamewa, yana rage saurin ganowa ta Mongols da yawa (tun da gaske kuna ɓarna). Koyaya, babban makasudin shi shine yaƙi tare da babban haɓaka ga lafiya da babban raguwa ga duk lalacewa. Ba za a iya haɓakawa ba.
  • Fundoshi - An buɗe bayan gano kowane bazara mai zafi. Ya ƙunshi tsummoki kawai ba tare da wani fa'ida ko haɓakawa ba. Koyaya, gudu da gudu ba zai haifar da hayaniya ba. Kyakkyawan zaɓi don saɓo ko kawai abin ba'a.

Original Mataki na ashirin da

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa