Nintendo

Metroids Ba Ya Kasance Kamar na Metroid Dread

Tsoron Metroid sannu a hankali yana gabatowa kwanan watan Oktoba 8, amma a halin yanzu Nintendo yana cika magoya baya tare da kowane nau'i na bayanai game da wasan da kuma tsarin Metroid. Don taimakawa wajen yin hakan, kamfanin ya ƙaddamar da wani abu mai suna Tsoron Metroid Rahoton. A ciki, Nintendo ya rushe nau'ikan bayanai daban-daban waɗanda magoya baya za su sami ban sha'awa. A ciki juzu'i na uku na rahoton, alal misali, an bayyana cewa a lokacin Tsoron Metroid, nau'in nau'ikan da ba a san su ba sun wanzu:

Ƙungiyar Galactic ta aika Samus zuwa duniyar SR388 akan manufa don kawar da Metroid. Ta cim ma burinta cikin nasara kuma ta dawo tare da hatchling na Metroid. Kamar yadda Samus shine farkon halittar da mai kyankyashe ya gani, "jaririn Metroid" ya buga mata kuma ya yarda cewa Samus shine mahaifiyarsa. Ba da daɗewa ba, duk da haka, wannan Metroid zai zama tushen rikici tare da Space Pirates. A cikin wani yaƙi mai zuwa, wannan Metroid zai sadaukar da kansa don ya ceci Samus. Nauyin zai ƙare gaba ɗaya bayan ɗaya daga cikin ayyukan Samus na baya.

Har zuwa lokacin Tsoron Metroid abubuwan da suka faru na wasan, nau'in Metroid ba ya wanzu.

Waɗannan rahotanni suna cike da bayanan da jerin sabbin sabbin za su so su saba da jagoranci Metroid Dread's kaddamar da. Hatta ga jerin tsoffin sojoji akwai nishaɗi da yawa da za a yi don zubar da abubuwan da ke cikin waɗannan rahotanni. Suna da darajar kallo a matsayin mai wartsakewa ga waɗanda ƙila sun manta da abubuwan da ke cikin kowane layin labarin wasan. Kuna iya ci gaba da lura da abubuwan Tsoron Metroid Yi rahoto a hanyar haɗin da ke ƙasa.

Source: Tsoron Metroid Rahoton

Wurin Metroids Ba Ya Ci Gaba kamar na Metroid Dread ya bayyana a farkon Nintendojo.

Original Mataki na ashirin da

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa