Labarai

Budurwata ta siya mani Xbox Series S maimakon PS5 – Feature na Karatu

jerin-s-control-da-console-haske-baya-thumbnail-e6d0-5668579
Xbox Series S - za ku ji haushi idan kun sami ɗaya don Kirsimeti? (Hoto: Microsoft)

Mai karatu ya gigice don ya ga baya samun PS5 don Kirsimeti amma ya riga ya karɓi Xbox Series S azaman madadin cancanta.

na karanta Siffar Mai Karatu makonni biyu, game da siyan PlayStation 5 kuma nan da nan kuyi nadama, ba tare da tausayi sosai ba. Na kasance ina ƙoƙarin samun ɗaya har tsawon shekara guda yanzu kuma yayin da ba zan iya samun kuɗi da gaske ba da farko (don haka da gaske ban yi ƙoƙari sosai ba a yawancin lokaci) Na yi yarjejeniya da budurwata don samun ɗaya don Kirsimeti, idan ta ciro wasu kuɗi, don haka tana sa rai a ƙarshe ta zauna don yin wasa akan sabon kayan wasan bidiyo na Sony a wannan watan.

Amma sai ta buge ni da bam. Bata son tada hankali a Kirsimeti ita kanta ta gaya mani cewa tunda har yanzu ba mu sami damar riƙe PlayStation 5 ba ta ɗauki kanta don amfani da wani ɓangare na kuɗin don siyan Xbox Series S. Hankalinta. kasancewar aƙalla ta haka za mu sami sabon na'urar wasan bidiyo na gaba don Kirsimeti kuma, a cewar ma'aikatan GAME waɗanda da alama sun ba da shawarar ra'ayin, Xbox yana da mafi kyawun shekara fiye da Sony ta wata hanya.

Kuna iya tunanin yadda na yi farin ciki da jin wannan. Amma, saboda ni mutumin kirki ne kuma ina son budurwata, na yi wa haƙora na yi kamar zan bi tsarin. A gaskiya, ban tabbatar da abin da zan yi ba kamar yadda kawai juyawa da sayar da shi ya zama ba kawai rashin kunya ba amma rashin ma'ana tun lokacin da, don yin gaskiya, akwai ƙananan damar samun PlayStation 5 a wannan lokaci a cikin shekara ta wata hanya.

Da take jin damuwata, sai ta ba da shawarar cewa mu sanya shi farkon kyautar Kirsimeti kuma na kasance ina amfani da shi duk mako. Tun da Forza Horizon 5 da Halo Infinite da gaske biyu ne daga cikin manyan fitowar kakar wasa (har yanzu ba zan iya yin aiki ba idan GAME Guy yana ƙoƙarin taimakawa ko kawai yana ƙoƙarin yin siyarwa) Na yarda na sami wannan sabon. abin burgewa yayin da na zazzage su kuma na fara kunna su a karon farko kuma… na ji daɗinsu sosai.

Abin da ya bayyana a gare ni nan da nan shi ne cewa waɗannan ba irin keɓantattun abubuwan da zan yi wasa ba ne akan PlayStation 5, waɗanda ba su da ƴan tseren arcade na musamman (Gran Turismo kwata-kwata ba ɗan tseren arcade bane) ko kuma masu harbi na farko. Ban taka rawa da yawa na yakin Halo ba tukuna, amma yayin da ban burge ni ba har yanzu aikin kan layi ya yi kyau.

Matsalar ita ce, kuma wannan wani abu ne da ba na tsammanin budurwata ta gamsu sosai a lokacin, shi ne yayin da ba 'yar wasa ba ce tana jin daɗin kallona na buga wasanni na labari. Mun yi farin ciki sosai (kwatankwacin magana) tare da irin su Na Ƙarshe, Allah na Yaƙi, har ma da Bloodborne, saboda ta shiga cikin labarin da dabarun, ta fitar da shawarwari da kuma sa ido ga abubuwa yayin da nake. ina wasa.

Ba za ta iya yin hakan da gaske tare da kowane keɓancewar Xbox ba. Forza dai ba irin wannan wasa ba ce kuma ta riga ta kosa da Halo, tunda babu labarin da yawa kuma ba wani taimako ba ne kawai a ce 'samu waccan'.

A gare ni waɗannan ba laifi ba ne a cikin wasannin da kansu, amma suna lalata yadda zaman wasanmu yakan yi aiki, wanda ke nufin zan ɗauki wasan ɓangare na uku don Kirsimeti. Wataƙila Far Cry 6 ko Mass Effect remasters, wanda muke da ma'anar shiga.

Ko kuma, a zahiri, mai yiwuwa Psychonauts 2. Babu ɗayanmu yana son kamannin haruffa amma an ba da kyakkyawan bita, da kuma gaskiyar cewa Xbox keɓaɓɓe ne wanda kuma shine wasan labarin ɗan wasa guda ɗaya, yana da alama ya cancanci tafiya.

Duk da haka wannan ya juya, abin da na gane shi ne cewa a cikin kyakkyawar duniya kowa zai sami damar yin amfani da kowane wasa. Kayan wasan bidiyo na Xbox Series S yana da babban darajar kuɗi kuma haka Game Pass, amma yayin da na rasa wasannin PlayStation 5 da nake fatan yin wasa, na kuma yaba cewa abin da Xbox ke bayarwa wani abu ne daban. Wanda ba haka lamarin yake ba na karshe Gen.

Don haka yayin da na fi son PlayStation 5 a zahiri na yi lafiya da kishiyar sa. Har ila yau, na fara fahimtar cewa yawancin fafatawa na wasan bidiyo an haife su ne daga mutane sun zaɓi zaɓi daga cikin biyun sannan su ba da hujja ga kansu daga baya. Tsammanin zan iya samun PlayStation 5 a shekara mai zuwa kodayake hakan aƙalla ba zai zama matsala a gare ni ba.

Daga mai karatu Jimmy

Siffar mai karatu baya buƙatar wakiltar ra'ayoyin GameCentral ko Metro.

Kuna iya ƙaddamar da fasalin karatun kalma 500 zuwa 600 na ku a kowane lokaci, wanda idan aka yi amfani da shi za a buga shi a cikin ramin karshen mako na gaba. Kamar koyaushe, imel gamecentral@ukmetro.co.uk da Bi mu akan Twitter.

KARA : Me yasa 'yan wasan PC ba sa son wasan giciye da masu yaudara ko ɗaya - Feature Reader

KARA : Me yasa Wonder Wonder ta kasance mafi kyawun sanarwa a Kyautar Wasan - Fasalin Karatu

KARA : GamesMaster mummunan nuni ne - fasalin Mai karatu

Bi Metro Gaming a kunne Twitter kuma yi mana imel a gamecentral@metro.co.uk

Domin samun karin labarai kamar haka. duba shafin mu na Wasanni.

Original Mataki na ashirin da

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa