Xbox

Nintendo Yin The Mario All Stars Collection Time Limited ne Anti-Mabukaci Kuma A bayyane yake CynicalPramathBidiyo Game News, Reviews, Walkthroughs and Guides | GamingBolt

That Nintendo yana yin abin ban dariya kuma abubuwan banza an yarda da hikima ta al'ada. Gabaɗaya, waɗannan yanke shawara na ban dariya sun ƙare sun zama abin ban haushi da takaici fiye da komai, don haka mutane sun yi sulhu da su. Amma kowane lokaci, Nintendo yana yin wani abu mai ban dariya da rashin hankali wanda shima ke nan a zahiri, gabaɗaya yana adawa da mabukaci zuwa wani matakin wulakanci - kuma shine lokacin da duk koma baya ya faɗo gaba ɗaya.

A yanzu yana ɗaya daga cikin waɗannan lokutan. Mutane suna fushi da Nintendo, kuma daidai ne, saboda jerin yanke shawara da aka yanke da dadewa Super Mario 3D Tarin Duk Taurari, tarin 3D guda uku Mario wasanni a cikin kunshin ɗaya don Sauyawa. Wannan wani abu ne da ya kasance jita-jita na ɗan lokaci, don haka mutane sun sami damar sulhunta kansu tare da wasu yanke shawara mafi ƙaranci (kamar ba tare da haɗawa da su ba). Super mario galaxy 2, tabbas mafi kyau Mario wasa har abada, a ciki). Amma, kamar yadda na faɗa, sau da yawa, Nintendo yanke shawara na ban dariya ya daina zama wauta kawai, kuma ya shiga cikin yankin zama gaba ɗaya gaba ga abokan cinikin su - kuma abin da ya faru ke nan da wannan tarin.

Rundown yana da sauki - Super Mario 64, Sunshine, Da kuma Galaxy an jefa tare a cikin kunshin daya. Ba remaster ba ne, kuma sauye-sauyen ba su da yawa, tare da Super Mario 64 ba a ko da juyo zuwa cikakken allo (ma'ana za ku yi wasa da shi a cikin ainihin rabonsa na 4:3). Akwai wasu ƙarin abubuwan da suka dace (kamar waƙoƙin sauti don duk wasanni uku da ake samu a cikin ɗaukakarsu), amma gabaɗaya, kuna samun waɗannan wasannin guda uku kamar yadda suke, kuma babu ƙari, akan farashin $60.

super-mario-3d-duk-taurari-7406118

Kuna iya yin dalilai don wannan, kuma mafi yawansu suna da inganci, amma tabbas mummunan kallo ne ga Nintendo lokacin da aka sake sakin wasanni uku daga cikin mafi ƙaunataccen wasanni daga tutar IP ɗin su tare da ƙaramin ƙoƙarin da aka sanya a ciki yana da cikakken farashi, yayin da sauran jerin dandamali kamar karo Bandicoot da kuma Spyro sun sami ƙauna, cikakkun gyare-gyaren gyare-gyare daga ƙasa gaba ɗaya, kuma an sayar da su a farashin kasafin kuɗi na $ 40 - bambancin farashin da ya zama. har ma da takaici lokacin da kuka yi la'akari da cewa wasannin Nintendo a zahiri ba su taɓa faɗuwa cikin farashi ba, yayin da Crash da kuma Spyro trilogies an riga an sayar da gaskiya 'yan lokuta tuni.

Wannan mummunan abu ne a ciki da kansa, amma mai harbi ya zo tare da sanarwar cewa ana samun duka tarin na ɗan lokaci kawai - har zuwa Maris 31 2021, kuma shi ke nan. Ba za a sayar ba bayan haka. A bayyane yake, wannan ba wai kawai yana nufin kwafi na zahiri bane a dillali - za a saukar da wasannin daga siyarwa bayan Maris na shekara mai zuwa, ma'ana idan har yanzu ba ku same su ba, ba za ku sami su ba.

Wannan yunƙuri ne na zahiri na ƙirƙirar FOMO da sarrafa mutane a ciki sayen wadannan yanzu saboda tsananin gaggawar. Ka manta da duk wani shakku ko damuwa da za ka iya yi - yanzu ko ba a taba ba, don haka ci gaba da siyan waɗannan yanzu. Wanda ke nufin idan ku, alal misali, za ku yanke shawarar cewa wannan tarin bai cika darajar farashin da ake nema ba tukuna, amma wataƙila za ku iya kallon sa a cikin ƴan shekaru ƙasa - a'a, ba ku da. samu wannan zabin. Mahimmanci, Nintendo ya lalata kowane mai siye mai yuwuwa wanda wataƙila yana da sha'awar siyan wannan tarin a cikin wannan taga na wata shida, amma yana zaluntar ku cikin watsi da fargabar ku, kuma kawai samun tarin tuni.

Hanya ce mai guba mara misaltuwa. Nintendo ko da yaushe ya kasance yana da ɗan inuwa game da yin amfani da yanayin rashin lafiyar da ke haifar da ƙarancin samfuran su, amma da wuya su kasance masu bayyana ra'ayin yin amfani da shi gwargwadon yadda suke da shi a nan. Icing a kan cake shine farkon shekarun dijital ya kamata ya zama kariya ga irin wannan abu daga faruwa - wasa na iya zama ba a buga ba kuma ba zai yiwu ba a samu a dillali, amma koyaushe zaka iya kwace shi daga hannunka. dandali ta dijital storefront. Ga taƙaitaccen takaddamar haƙƙin - wanda Nintendo ba shi da shi a nan, ganin cewa waɗannan su ne m wasanni in m IP na m storefront don m na'ura wasan bidiyo - wasan dijital, a ka'idar, ana siyarwa har abada. Ba za a iya samun "karancin" samfuran dijital ba, saboda babu albarkatun jiki da ke iyakance wadatar su.

nintendo-eshop-9939630

Kuma duk da haka, wanda ba a yarda da shi ba, Nintendo ta ko ta yaya ya sami nasarar kawo tattalin arzikin ƙarancin wucin gadi zuwa fagen dijital kuma. Kuma ba su ma damu da rufe niyyarsu ko aikinsu a nan ba - saita ranar ƙarshe a ƙarshen shekarar kasafin kuɗinsu amma suna kururuwa "wannan shine ƙoƙarinmu don cimma manufofin kasafin kuɗinmu". Sai dai yawanci Nintendo baya buƙatar yin amfani da irin waɗannan hanyoyin da ba su da hannu don cimma waɗancan maƙasudin, saboda yawanci, suna da samfuran ban mamaki waɗanda ke siyarwa akan cancantar zama masu ban mamaki. Wannan Nintendo yana jawo wannan stunt tare da wannan 3D Duk Taurari Tarin ya nuna mana cewa Nintendo da kansu ba su da bangaskiya sosai kan ikonsa na buga lambobin da za su so a cikin lokacin da aka ba su.

Mafi munin sashi a nan shine, ina tsammanin tarin zai sayar da kyau ko da kuwa. Duk da yake a bayyane yake cewa ba a yi aiki da yawa ba don sabuntawa 64, Sunshine, ko Galaxy, Gaskiyar ta kasance cewa waɗannan wasanni ne masu ban mamaki, sau da yawa ana ɗaukar su a matsayin mafi kyau kuma mafi tasiri da aka taɓa yi. Samar da su kawai akan siyarwa akan tsarin zamani, mai ɗaukar hoto, mai yiwuwa ya isa ya haɓaka tallace-tallace duk da babu sauran karrarawa da whistles. Babu shakka babu buƙatar yin wani abu kamar wannan.

Babban abin bakin ciki shine, saboda ingantacciyar ingancin waɗannan wasannin, roƙon samun su akan Canjawa, kuma, ba shakka, ƙarancin tilastawa na wucin gadi na Nintendo, duk shawarar da ke tattare da wannan tarin za a inganta. Domin 3D Duk Taurari zai sayar a lambobi masu ban dariya, ba shakka zai yi. Kuma a ƙarshe, wannan ya ƙare har ya tabbatar da shawarar Nintendo.

Na san Nintendo da kyau don fatan za su canza ra'ayinsu ko kuma juya hanya akan wannan. Duk da yake akwai ko da yaushe da yiwuwar cewa wani wuri a kasa line, Mario 64, Sunshine, Da kuma Galaxy ana siyar da su a cikin eShop, ba za su yi la'akari da shawarar ci gaba da iyakance wannan lokacin tarin ba. Amma abin da nake fata shi ne cewa koma baya ga wannan yunkuri aƙalla zai haifar da su, da kuma duk wani mawallafin da ke da ra'ayin jawo wani abu mai kama da shi, su dakata su sake tunani a nan gaba.

Lura: Ra'ayoyin da aka bayyana a cikin wannan labarin sune na marubucin kuma ba lallai ba ne ya wakilci ra'ayoyin, kuma bai kamata a danganta shi da GamingBolt a matsayin ƙungiya ba.

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa