Labarai

Overwatch 2's Season 10 yana shirin yin watsi da hane-hane na rukuni, kamar yadda Gasa ta mamaye Saurin Wasa cikin shahara.

 

Devs kuma za su canza ficewar abubuwan da suka faru na Hacked a nan gaba don guje wa ɓata matches na Saurin Play

Overwatch 2 Key Art 6068700
Bayanan hoto: Activision Blizzard

Canje-canje ga 2 damuwaTsarin gasa a cikin sabon Lokaci Tara na baya-bayan nan ya ga yanayin da aka jera ya mamaye Saurin Wasa na yau da kullun a matsayin mafi shaharar hanya don kunna mabiyin gwarzon mai harbi. Masu haɓakawa kuma suna sa ido don ƙarin canje-canje a cikin Lokaci na 10, gami da daidaitawa ga ƙuntatawa na ƙungiyoyi da taron Hacked na gwaji.

Season 9, subtitled Champions, wanda aka ƙaddamar a ranar 13 ga Fabrairu, yana yin sauye-sauye na ma'auni a cikin hukumar, yana gabatar da da gaskiya da rigima ikon ga wadanda ba goyon bayan haruffa don warkar da kansu lokacin da ba a cikin yaƙi ba - yayin da yake ba kowa ƙarin lafiya gabaɗaya - da haɓaka girman tsinkaya.

Akwai wasu takamaiman tweaks ga Fir'auna musamman don gwadawa da sanya jarumar fashewar roka ta kasa dogaro da samun mai warkarwa a kusa, ta canza yadda take sabunta man jirgin sama don ƙarfafa motsi a kwance fiye da 'feathering' a cikin iska yayin samar da ƙari. gudu da motsin motsi ta hanyar sabon ƙarfin Jet Dash lokacin da ta kunna wuta ta sakandare.

Yayin da canje-canjen ba su haifar da ƙarshen tattaunawa ba kafin gabatarwar su, da alama sun sami sakamako. A cewar Overwatch 2's sabon darakta blog, Season Nine ya ga Wasan Gasa ya kusan kusan rabin lokacin da ake buga wasa a cikin 45% na sa'o'i, tare da Saurin Wasa a ƙasa da kashi uku. Wannan yana nuna gagarumin canji daga yanayin yau da kullun kasancewa mafi kyawun yanayin Overwatch 2 a kashi 40% na sa'o'in wasa a kan na Gasar 35% a baya. Blizzard ya lura cewa adadin sa'o'in da aka buga a cikin Quick Play ba su faɗi don haifar da canji ba, amma Gasar ganin an kunna "yawan ƙarin" lokaci.

"Muna matukar farin ciki game da wannan kuma muna ɗaukar shi a matsayin tabbaci cewa mutane suna son ganin ƙarin canje-canje da haɓakawa ga wancan ɓangaren wasan, da kuma ingantaccen tsarin PvP," masu haɓakawa sun rubuta.

Overwatch 2 Mauga G3m4av6 4695876
Bayanan hoto: Blizzard Entertainment

Don wannan karshen, Blizzard ya ba da samfoti na canje-canje masu zuwa saboda aiwatar da su daga tsakiyar kakar tara zuwa kakar sa ta gaba. Lokaci na 10 zai ga cire ƙuntatawa na rukuni yayin wasa a Gasar Gasa, wanda a baya ya iyakance 'yan wasa don haɗa kai da ƴan wasa masu irin wannan matakin fasaha. Madadin haka, za a daidaita ƙungiyoyin da sauran ƙungiyoyi masu irin wannan fasaha - ko dai "ƙunƙunƙun" ko "fadi" - a ƙoƙarin ba da damar 'yan wasa su zauna tare da abokansu yayin da suke "ci gaba da" gasa na Overwatch ".

Sauran abubuwan da ke shigowa za su kasance fasali kamar ikon duba tarihin wasan ku da katin ƙira a cikin menu na ci gaba mai fa'ida, tare da ƙara takamaiman takeyi da ikon ganin kewayon matsayin 'yan wasa a kan allo. Bayan haka, Blizzard ya ce suna binciken "kananan saiti" na ingantawa don Top 500 na wasan, amma ba za su iya tabbatar da lokacin da za su fara halarta ba.

A ƙarshe, devs sunyi sharhi akan taron Hacked na Overwatch 2 kwanan nan, yanayin gwaji a cikin Saurin Play wanda ke nufin gwada canje-canjen da zai iya fitowa daga baya zuwa babban wasan. Lamarin Hacked na farko shine Wasa Mai Sauri, yana ƙara saurin ɗaukar kaya da ɗaukar hoto, rage lokacin sake buɗewa, da rage matches gaba ɗaya.

3 Fabrairu 1908276

Wasu daga cikin waɗannan canje-canjen za a sami ciminti a cikin daidaitaccen yanayin, haɓaka saurin Push bot da ƙara haɓakawa lokacin da 'yan wasa suka zube a kan taswirar Flashpoint da masu tsaron baya yayin lokacin saiti a cikin Hybrid da Escort. Har ila yau turawa zai ga mai ƙidayar sa ya rushe da 'yan mintuna kaɗan zuwa mintuna takwas a cikin Saurin Play, canjin da zai iya zuwa daga baya ga Gasa, shima.

Da yake mayar da martani ga ƴan wasa game da gudanar da abubuwan da suka faru na Hacked ta hanyar Saurin Wasa na yau da kullun maimakon yanayin Gwaji na wasan da ya gabata, Blizzard ya ce Gwajin "bai taɓa yin fice sosai ba" don tattara isassun bayanai masu amfani - kusan kashi biyar na 'yan wasa ne kawai za su gwada shi kwata-kwata, a fili. tare da yawancin waɗanda ke wasa guda ɗaya kawai kafin matsawa zuwa daidaitaccen yanayin - yana sa ya zama da wahala a yanke hukunci akan kowane canje-canje da aka gabatar.

Ko da haka, abubuwan da ke faruwa a nan gaba waɗanda ke aiwatar da canje-canjen “masu rikicewa” yanzu za a gudanar da su azaman keɓaɓɓen kati a cikin Saurin Wasa, maimakon ɗaukar yanayin yau da kullun don saita lokaci. Wasu ƙarin ra'ayoyin "matsakaici" na iya ɗaukar yanayin, amma na ɗan gajeren lokaci fiye da baya, tare da hanyar da aka yi amfani da ita don Quicker Play don kawai waɗannan gwaje-gwajen tare da "ƙananan rushewa ga ainihin wasan".

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa