Nintendo

Rundunar Task Force Pokémon GO ta Bada Bayanin Ga 'yan wasa, Yayi Alkawarin Canji

pokemon-go-900x-1518168
Hotuna: Niantic

Pokémon GO'Task Force's, ƙungiyar ciki a mai haɓaka Niantic wacce ke fatan magance ra'ayin ɗan wasa, ta fitar da sanarwa ga 'yan wasa don ba da sabuntawa kan ci gabanta.

Kamar yadda zaku iya tunawa, 'yan wasan Pokémon GO tare a watan jiya bayan an bar shi cikin takaici da bacin rai game da shawarar Niantic na sake juyar da sauye-sauye da aka ƙara da farko don taimakawa 'yan wasa su kasance cikin aminci yayin bala'in. A cikin buɗaɗɗen wasiƙu ga kamfanin, magoya bayan sun yi fatan barin Niantic ya ga cewa canje-canjen - gami da haɓaka radius na ma'amala don PokéStops - yana da fa'idodin da suka wuce cutar, suna son ganin sun ci gaba da kasancewa cikin wasa har abada.

Task Force ba da jimawa ba aka haɗa kai don magance waɗannan matsalolin kuma kwanan nan an sanar da cewa ƙarin radius yanzu zai ci gaba da kasancewa. Wannan, tare da wasu alkawuran da suka shafi kari na yanayi da sadarwa, an yi cikakken bayani a cikin sanarwar yau. Anan ya cika, wanda Babban Furodusa Steve Wang ya rubuta:

"Na farko, ina so in gode muku don yin haƙuri. Sha'awar ku da damuwa ba a rasa a gare mu ba a cikin 'yan makonnin da suka gabata, kuma aikin mu na cikin gida ya shafe lokaci mai tsawo yana tattaunawa game da canje-canjen da muka yi zuwa PokéStop da Gym na hulɗar hulɗar juna. Yanzu muna so mu ba ku sabuntawa kamar yadda muka yi alkawari.

Abin da Muka Ji Daga Al'umma
PokéStops da Gyms hanya ɗaya ce da muke ƙoƙarin ƙulla masu horarwa don fita waje da gano sabbin wurare, yin tafiya na tsawon kilomita ko biyu, da saduwa da wasu. Yana da ban sha'awa ganin yadda 'yan wasa da yawa a duniya suka taru sakamakon wannan ƙira. A gare ni, yana nufin Pokémon GO yana da mahimmanci ga mutane da yawa, kuma yana nufin Masu horarwa sun bayyana damuwarsu saboda suna kula da wasan.

Mun kasance muna sauraron ra'ayoyin 'yan wasa kuma mun kafa tattaunawa ta zagaye hudu inda na yi magana da shugabannin al'umma sama da 30 daga ko'ina cikin duniya (na gode duka don halartar ku!). Manyan jigogi guda biyu da muka ji su ne:
- Radiyon hulɗar mita 80 don PokéStops da Gyms ya kasance ingantaccen ingancin rayuwa a cikin shekara da rabi da ta gabata.
- Niantic yana da ɗaki da yawa don girma idan ana maganar sadarwa tare da 'yan wasan mu.

PokéStop da Nisan hulɗar Gym
Mun fahimci cewa haɓakar nisan hulɗar mita 80 ya zama fa'ida maraba ga 'yan wasa da yawa - hakan ya fito fili daga ra'ayoyin da muka gani daga al'umma. Don haka muna so mu kiyaye shi: kamar yadda aka sanar a makon da ya gabata, mita 80 (ba mita 40 ba) za su zama radius na haɗin gwiwa don PokéStops da Gyms a duniya daga yanzu.

Har yanzu mun yi imani da mahimmancin gano wurare da abubuwa masu ban sha'awa a cikin duniyar gaske, kuma ba ma son mu manta da hakan. Ni da ƙungiyar muna ɗokin haɓaka sabbin hanyoyin da ke ƙarfafawa da ba da lada ga Masu horarwa don bincike da motsa jiki a duniyar gaske. Sakamakon ma'aikata, muna da sabbin ra'ayoyin da za mu bincika kuma muna fatan raba ƙarin a cikin watanni masu zuwa.

Ƙididdigar Ƙirar Duniya ta Yanayi
Mun ci gaba da fuskantar matsanancin koyo kwanan nan lokacin da dole ne mu daidaita saitunan wasan don New Zealand cikin sauri don mayar da martani ga kullewarsu. Wannan ƙwarewar ta koya mana cewa ba za mu iya daidaita ƙwarewar yadda ya kamata a kan ƙasa-da-ƙasa a cikin ainihin lokaci ba. Farawa da Lokacin ɓarna duk kari za a saita su a matakin duniya kuma za a ɗaure kai tsaye zuwa yanayi a cikin Pokémon GO.

sadarwa
Ya kamata mu kasance masu sadarwa da kuma yin hulɗa tare da Masu horarwa. Ina fatan cewa, tare da hakuri da fahimtar ku, za mu iya yin mafi kyau a nan. Akwai hanyoyi da yawa da za mu iya ingantawa, amma don farawa, muna yi muku alkawura masu zuwa:
- Daga watan Oktoba, za mu fara buga littafin tarihin mai haɓaka kowane wata don raba sabbin abubuwan da suka fi dacewa, abubuwan da suka faru, da fasali don wasan.
– Za mu kafa tattaunawa akai-akai da shugabannin al’umma domin ci gaba da tattaunawar da muka fara a wannan watan.
- Za mu ci gaba da aikinmu kan sabunta Shafi na Abubuwan da aka sani kuma a cikin waɗannan ƙoƙarin, za mu ba da fifikon kawo babban ganuwa cikin matsayi na kwari masu horo.

Muna son yadda masu horar da Pokémon GO suke da sha'awar wannan wasan, kuma muna son ku san yadda muke sha'awar wasan da kuma al'umma. Rashin sadarwa game da radius hulɗar PokéStop da Gym ba a kula da shi da kyau a ɓangarenmu ba, kuma babban ƙwarewar ilmantarwa ne kan yadda za a fi dacewa da 'yan wasan mu suna ci gaba. Babban fifikonmu shine kuma koyaushe shine sanya mutane waje zuwa duniyar gaske da ƙirƙirar alaƙar ɗan adam da juna. Na gode da kasancewa cikin wannan tafiya tare da mu - za ku sake jin ta bakinmu nan ba da jimawa ba."

[source pokemongolive.com]

Original Mataki na ashirin da

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa