PCtech

Duniyar Yakin: Shadowlands Review - Mutuwa ce kawai Mafari

tun Fushin Lich King, Duniya na Warcraft ya sami matsala: kowane fa'ida yana nuna rashin ƙarfi. Duka Classic da kuma Cone Jihadi sun kasance masu kyau. Fushin Lich King ana girmama shi sosai. Damakara shi ne na farko da gaske mediocre fadada. Hauka na Pandaria ya dawo da wasan zuwa ga tsohon daraja, amma Warlords na Draenor zai iya zama mafi ƙasƙanci a tarihin wasan. Sai yazo legion, wanda shine mafi kyawun fadada cikin shekaru. Bin sa, Yaƙin Azeroth, Yayi kyau - amma babu wani abu na musamman. Idan tsarin ya kasance, Inuwa kamata yayi kyau. Kuma yayin da ba zai yuwu a yanke hukuncin faɗaɗa zuwa MMO a ko kusa da ƙaddamarwa ba, kunna shi daidai yadda nake ji lokacin da nake wasa. legion - musamman, cewa wannan fadadawa zai kasance mai kyau sosai.

Yana farawa, abin mamaki isa, tare da mãkirci. Sylvanas Windrunner ya lalata Helm of Domination - hular da Lich King ke sawa wanda ke ba shi damar sarrafa Undead - wanda ya karya shinge tsakanin mulkin mutuwa da warcraft's afterlife. Yin wannan a haƙiƙa yana farfasa sararin samaniya, don haka a bayyane yake ga duk wanda ya kula. Bayan haka, da yawa daga cikin manyan jarumai - Jaina Proudmoore, Anduin Wrynn, Thrall, da Baine Bloodhoof - Jailer, ɗan'uwan da ke gudu ya sace su. warcraft's Jahannama, wanda aka sani da The Maw. Aikin ku shine ku dawo da su.

duniya na warcraft shadowlands

"Ayyukan da suka gabata sun ba ku damar zaɓar inda za ku fara, amma Inuwa bai yi ba, kuma wasan ya fi ƙarfinsa. Hakanan yana ba ku damar godiya da ƙarfin kowane yanki na kowane yanki."

Yana faɗaɗa daga can, ba shakka, amma ba zan lalata shi ba. Mai tsaron gidan ba ya da ban sha'awa sosai - galibi yana zama a bango - amma da gaske uzuri ne kawai don bincika. WowBayan rayuwa da saduwa da sababbin abokai (tsohuwar) abokai, wani abu da Blizzard ke amfani da shi. Za ku gamu da fuskokin da kuka saba, bayanan da ba a sani ba, da ƴan bayyanuwa masu ban mamaki waɗanda ke iya jin duka a bayyane da maraba a lokaci guda. Zai zama da sauƙi a bi ƙananan 'ya'yan itace masu rataye a nan, amma Blizzard ba ya yi, kuma hulɗar da 'yan wasan ke fuskanta a cikin Shadowlands suna da ban sha'awa sosai.

Rayuwar lahira kanta ta kasu kashi hudu ban da The Maw – Bastion (Warcraft sama), Maldraxxus (Udead Thunderdrome), Ardenweald (Happy Elf Forest) da Revendreath (Hot Topic Transylvania). Kowane yanki na musamman ne, amma abin da ya haɗa dukkan su shine yadda aka mayar da hankali ga ba da labari Inuwa shine. Lissafin labarun wasan suna da tsattsauran ra'ayi kuma suna da kyau, kuma suna yin kyakkyawan aiki na kafa ƙananan haruffa waɗanda kuke hulɗa da su kafin kawo su cikin babban makirci. Ƙarfin Blizzard, tare da wasu keɓantacce, koyaushe shine ikonsu na sa ku damu da halayensu, kuma Inuwa yayi kyakkyawan aiki akan hakan. Akwai wasu tattaunawa a nan da can, amma ba zan iya tunawa da ƙarshe ba WowBayar da labarin ta kasance wannan matsi.

Wani ɓangare na wannan saboda dole ne ku yi waɗannan yankuna a cikin wani tsari. Faɗawar da ta gabata sun fi ba ku damar zaɓar inda za ku fara, amma Inuwa bai yi ba, kuma wasan ya fi ƙarfinsa. Hakanan yana ba ku damar godiya da ƙarfin kowane yanki na kowane yanki. Bastion tabbas shine mafi rauni daga cikin hudun, amma yana yin kyakkyawan aiki na kafa dokoki da sauƙaƙe 'yan wasa cikin yadda Inuwa aiki. Madraxxus, a gefe guda, ya jefa ku daidai cikin rami mai farin ciki. Duk yankin fada ne, kuma buɗewar ta ya kama hakan daidai. Ardenweald yana farawa ne yayin da 'yan wasa ke taimaka wa gandun daji don magance abubuwan da farkon ƙananan matsaloli kuma suka rikiɗe zuwa yaƙi don ceton daji daga mamayewa. Abin da na fi so, duk da haka, shine Revendreath, wanda gungun mutane ke da yawa Dracula kallon 'yan uwa. Yana da sauƙi ɗayan mafi bambance-bambancen yankuna a cikin haɓakawa, tare da wasu layukan tambaya na gaske da yawa iri-iri a cikin abin da kuke yi.

duniya na warcraft shadowlands

"Akwai kyawawan wurare masu ban sha'awa na gaske, daga wuraren tashi na Bastion zuwa manyan groves na Ardenweald ko tsayi, Gothic castles na Revendreath."

Yankunan suna ƙarfafa ta wasu kyawawan ƙira na gani. Blizzard ya ɗauki wasu daga cikin mafi kyawun masu fasaha na masana'antar na ɗan lokaci, amma sun fi ƙarfin kansu. Inuwa. Akwai kyawawan shimfidar wurare a nan, daga wuraren tashi na Bastion zuwa ciyayi na Ardenweald ko dogayen, Gothic castles na Revendreath. WowInjin yana iya tsufa, amma ba za ku san shi ta hanyar kallon Shadowlands ba, musamman idan kuna gudanar da shi akan manyan saitunan. Na gudanar da wasan tare da RTX 2060 Super da i5 6600K a 1080p da saitunan Ultra a duk faɗin hukumar, kuma na sami raguwa kaɗan. Lokacin da abin ya faru, yawanci saboda na canza zuwa wani yanki. In ba haka ba, wasan yana gudana a kulle 60 FPS.

Yayin da yanayin shimfidar layi na layi yana yin abubuwan al'ajabi ga labarin wasan, ƙwarewar wasan kwaikwayo ba ta canzawa. Babban canji a nan shine mai yiwuwa matakin squish, wanda ke canza max matakin daga 120 zuwa 60. Yana kulawa don sake daidaitawa don jin ma'ana kuma, galibi saboda ba ku da ma'amala da manyan lambobi. Ba za ku sami tarin sabbin ƙwarewa yayin da kuke haɓaka ba, amma Blizzard ya dawo da damar iyawa da yawa zuwa azuzuwan da suka rasa su a baya, wanda ke da kyau taɓawa. In ba haka ba, ƙwarewar daidaitawa iri ɗaya ce. Za ku yi tambayoyi, samun gogewa, kashe abubuwa, tattara abubuwa, da sauransu. Canji ɗaya mai kyau shine akwai alamar alama da ke faɗakar da ku waɗanne tambayoyi ne ke ciyar da labarin yankin da kuma waɗanda ba sa, ba ku damar fifita abin da kuke son yi. Hakanan akwai sake fasalin da ke akwai a cikin jaridar nema ta yadda zaku iya riskar inda kuke cikin sauƙi idan kun ɗauki ƴan kwanaki kaɗan daga wasa.

Ƙarfin sanin ko waɗanne tambayoyi ne za su ci gaba da shirin kuma wanda ba wai ta kallon su ba yana da kyau saboda manyan buƙatun sun fi jan hankali fiye da na gefe. Ko da yake da yawa daga cikinsu suna riƙe ƙarin injiniyoyi na gargajiya kamar "kill X abu" ko "tattara kayan Y," akwai kuma nau'i-nau'i iri-iri da aka rubuta da kuma jerin tsararru, waɗanda aka yi. Shadowlands' kwarewa matakin da yawa more fun. Tambayoyi na gefe, a gefe guda, suna da kyan gani, kuma galibi na tsallake su. Babban layin neman ya fi isa ya daidaita ku zuwa 60, kuma tun da za ku kammala shi kafin ku iya yin kowane abun ciki na ƙarshen wasan, akwai ƙwarin gwiwa don shiga cikin sauri.

duniya na warcraft shadowlands

"Bayan an gama labarin, za ku iya yin alƙawarin yin biyayya ga ɗaya daga cikin alkawuran da ake da su, waɗanda su ne ƙungiyoyin da ke wakiltar kowane yanki. Kowane Alkawari yana da nasa labarin don kammalawa, kuma kuna iya canzawa (don kuɗi, gabaɗaya ana biya). cikin lokaci)"

Da zarar kun buga matakin matakin, abubuwa da yawa suna buɗe muku. Mafi bayyane shine tsarin Alkawari. Bayan an gama labarin, za ku iya yin alƙawarin yin biyayya ga ɗaya daga cikin Wa'adi da ake da su, waɗanda ainihin ƙungiyoyi ne da ke wakiltar kowane yanki. Kowane alkawari yana da nasa labarin don kammalawa, kuma kuna iya canzawa (don kuɗi, gabaɗaya ana biya cikin lokaci). Wadannan labaran suna da dadi, amma mafi mahimmanci, suna ba da damar yin amfani da damar da ke tattare da kowane bangare. Wannan wani misali ne na tsarin "ƙarfin aro" - aka iyawar da ke tafiya da zaran haɓaka na gaba ya fito - wanda Blizzard ya jingina a ciki tun lokacin. legion. Shadowlands' Wa'adi lalle ne mafi alhẽri daga m Azerite ikon tsarin daga Yaƙin Azeroth, amma har yanzu ba shi da ni'ima kamar Legion ta kayan tarihi sun kasance.

Wani babban batu shi ne cewa wasu iyawa daga wasu alkawuran sun fi wasu kyau a fili, don haka babu wani abin ƙarfafawa don zaɓar wani abu sai Alkawari wanda ke ba da mafi kyawun iyawa ga ajin ku. Da fatan, Blizzard zai ci gaba da aiki akan wannan don 'yan wasa su sami ƙarin iri-iri a gare su. Har yanzu, Alkawari hanya ce mai kyau don ci gaba da labarin faɗaɗa sama da layukan farko. Gaskiyar cewa haruffan baya zasu iya tsalle cikin su a baya shine ƙarin kari.

Har ila yau, 'yan wasa za su sami damar zuwa The Maw, gidan turf na Jailer, da Torghast Tower na Damned. Tsohon yanki ne mai haɗari ba tare da wani abu mai yawa don kiyaye lafiyar ku ba, kuma inda za ku iya ɗaukar ɗan lokaci don dawo da albarkatu bayan kun mutu. Yin abubuwa a cikin Maw yana sa mai tsaron gidan ya yi fushi, wanda ke haifar da tasirin matsayi mai lalacewa wanda ke kara muni yayin da kuke ciyarwa a can. Duk da yake tsarin ne kawai don iyakance yawan abin da za ku iya yi a cikin Maw a kowace rana, har yanzu hanya ce mai kyau ta yin shi. Mafi ban sha'awa shine Torghast, wanda shine ainihin gidan kurkuku mai kama da ɗan damfara wanda ke canzawa kowane lokaci. Kuna iya yin shi kadai ko tare da abokai, kuma gudu ya bambanta kowane lokaci saboda duka abubuwan da za ku fuskanta - da ƙarfin ƙarfin da za ku samu - suna canzawa kowane lokaci. Akwai iri-iri iri-iri a nan - zaku iya kammala wasanin gwada ilimi, ƙalubalantar ƙaramin shugabanni, ko abokan ceto waɗanda zasu haɗu da ku. Tsari ne mai kyau wanda ke ƙara sake kunnawa ga gidan kurkuku wanda ke zuwa tare da abun ciki na ƙarshe. Inuwa ba shi da muggan gidajen kurkuku, amma har ma da mafi kyawun gidajen kurkukun suna sanye da bakin ciki bayan gudu dozin biyu.

“Ba zan iya cewa ta yaya ba Inuwa a ƙarshe zai zama, amma zan iya cewa abin da ke nan yana da kyau da kyau sosai."

In ba haka ba, ƙare wasan a ciki Inuwa shine abin da kuka zo tsammani. Akwai tambayoyin duniya, teburin yaƙi, gidajen kurkuku, da sauransu. Babu wani sabon abu, amma ba shi da kyau, ko dai. Wani sabon shine yadda zaku iya daidaita halayen ku. Yanzu zaku iya tsalle ta kowane ɗayan abubuwan da suka gabata akan hanyarku zuwa sittin, waɗanda duka biyun suna rage adadin haruffan abun ciki na biyu zasu kammala don samun Inuwa, amma kuma yana ba ku kwarin gwiwa don yin yawo cikin abubuwan da suka gabata na wasan. Wannan, haɗe tare da Isar Exile, sabon yankin farawa wanda ke ɗaukar sabbin haruffa daga 1-10. Hanya ce mai kyau don sababbin 'yan wasa su koyi igiyoyin yayin da suke nuna wasu ƙirƙira ƙira, gamuwa mai kyau, har ma da ƙaramin gidan kurkuku tare da wasu kayan aiki don kashe abubuwa. Yankunan farawa na asali suna nan idan kuna son su, amma ba zan iya faɗi yadda yake da kyau a sami zaɓi don yin wani abu daban ba, musamman idan kuna wasa. Wow muddin ina da.

A ƙarshe, yadda kuke ji game da Inuwa kamar yadda fadadawa zai yiwu ya dogara da yadda kuke ji Duniya na Warcraft. Idan kun kasance wanda yake so Duniya na Warcraft's mayar da hankali kan samun dama, za ku so Inuwa domin wannan shi ne mai yiwuwa wasan ya fi samun dama. Matsayi yana da sauƙi kuma baya ɗaukar lokaci mai tsawo, kuma wasan yana aiki mai kyau na kutsawa sabbin abubuwa a hankali. Wannan, haɗe tare da kyawawan fasahar sa, kyakkyawan sautin sauti, da haruffa masu kyan gani Inuwa fadada wanda kusan kowa zai iya taka da wanda ke da wuyar ƙi. Na sami matsala guda biyu na buƙatun buƙatun a kaina yayin lokacin da nake tare da faɗaɗawa, amma ba wani abu da aka watsar da sake kunna su ba zai iya gyarawa ba. Ban da wannan, wannan wasa ne mai sauqi don kunnawa da jin daɗinsa, ko kun kasance sababbi a wasan ko dawowa bayan ɗan hutu.

Bita MMOs yana da wahala. Hasashen inda faɗaɗa zai tafi bayan ƙaddamar da shi, da kuma yadda za a iya tunawa da shi kuma a karɓe shi, yana da wuyar gaske. Ba zan iya cewa ta yaya ba Inuwa a ƙarshe zai fita, amma zan iya cewa abin da ke nan yana da kyau da kyau sosai. Ba na jin Shadowlands yana da kyau kamar legion ya kasance a ƙaddamarwa, amma tabbataccen mataki ne daga Yaƙi domin Azeroth. Akwai dama mai yawa a nan, kuma Inuwa na iya zama wani abu na musamman idan Blizzard ya sami damar isar da shi. Har sai lokacin, wannan haɓakawa ce mai kyau. Duniya na Warcraft ana iya zuwa lahira, amma Inuwa ya tabbatar da cewa har yanzu yana raye kuma yana harbawa.

An duba wannan wasan akan PC.

Original Mataki na ashirin da

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa