Labarai

Zelda: Numfashin ɗan wasan daji ya gano cewa Lynels Abokai ne, A zahiri

Zelda: Numfashin daji ya kasance a kasuwa tsawon shekaru, amma 'yan wasa har yanzu suna samun da kuma raba wasu kyawawan labarai game da duniyar Hyrule mai yaduwa. Misali, waɗancan Lynels masu ban tsoro da ke mamaye kusurwoyi masu nisa na duniya a zahiri abokantaka ne - kawai kar a tsokane su da makami ko kutsawa sararin samaniyar su.

Binciken ya kasance kwanan nan aika zuwa Reddit, kuma yayin da wannan ba shine karo na farko da jama'a suka gano Lynels na zaman lafiya ba, yana ɗaya daga cikin mafi yawan rubuce-rubucen gamuwa. Bidiyon ya nuna ɗan wasan mu mai ban tsoro yana walt ɗin dama ta hanyar Lynel, yana kiyaye nesa mai mutuntawa da tsayawa tsayin daka da baka. Abubuwa suna jujjuyawa lokacin da bidiyon ya yanke shawarar nuna duk dalilan da Lynel zai yi fushi, gami da:

  • Shiga sararin samaniyar su.
  • Zaro takobinka.
  • Nufi da su da baka.

GAME: Ocarina Of Time Speedrun Record World Record Ya Sake Kashewa, Yanzu Minti 6 Da Dakika 53

An kuma nuna cewa ba duka Lynels ne wannan abokantaka ba - da yawa daga cikinsu a kusa da Castle Hyrule za su kawo muku hari a kan gani. A taƙaice, ka nisanci waɗannan dabbobi masu ban tsoro sai dai idan kun shirya don faɗa mai sauri.

Mutane da yawa ba su san cewa za ku iya wuce lynels kawai ba daga
Numfashin_Daji

Idan kun kasance ɗaya daga cikin miliyoyin 'yan wasa da ke yawo a kusa da Hyrule in Breath of the Wild, wannan shekara ta kasance babba a gare ku, kamar yadda Nintendo a ƙarshe ya ja labule a kan abin da ya biyo baya. Hotunan wasan kwaikwayo na farko bai bayyana da yawa ba, amma ya nuna wani m bude duniya wanda yayi kama da wanda ya gabace shi. Mun kuma ga wani yanayi yana shawagi a sararin sama, ko da yake ba a san yadda 'yan wasan za su sami damar zuwa wurin da ke tsaye ba.

A yanzu, zaku iya ƙoƙarin kammala fasahar saukar Lynels - ɗan wasa ɗaya ya sami nasarar yin hakan a ciki kasa da dakika shida ta hanyar amfani da iri-iri iri-iri. Ko kuma, idan kun fi son samun wasan motsa jiki, za ku iya kawai mutunta sararin su.

NEXT: Sega Yana Tamanin Launukan Sonic: Ƙarshe na Ƙarshe, Da'awar Wasu Masu Koyi Ne Ke Haihuwa

Original Mataki na ashirin da

Yada soyayya
nuna More

shafi Articles

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

duba Har ila yau
Close
Komawa zuwa maɓallin kewayawa